93.63.0.240 – FINDER – Đế MasterPLUS 24-240VAC/DC
₫0
Hãng: Finder
Xuất xứ: Ý
Bảo hành: 12 tháng
  • Mô tả
4.8 / 5 ( 18643758 bình chọn )
Manufacturer: FINDER
Manufacturer Part No: 93.63.0.240
RoHS Yes
Contact Form –
Max. Switching Current – A
Coil Voltage –
Type Accessory
Coil Resistance – Ohm
Coil Power – mW
Max. Switching Power –
Max. Switching Voltage –
Dielectric Strength (between coil and contacts) –
Operate/Release time –
Dimensions –
Contact Material –
Description Socket
Sản phẩm tương tự
Quick View
Finder
38.51.0.240.0060 – FINDER – General Purpose Relay, 38 Series, Interface, SPDT, 240 V, 6 A
₫0
Thêm vào giỏ hàng
Quick View
Finder
34.81.7.024.9024 – FINDER – Solid State Relay, 34 Series, Ultra-Slim, SPST-NO, 6 A, 36 VDC, PCB, Through Hole, DC Switch
Thêm vào giỏ hàng
39.11.0.024.0060 – General Purpose Relay, 39 Series, Interface, SPDT, 24 V, 6 A
38.52.0.240.0060 Finder 240V ac/dc DIN Rail Interface Relay Module, DPDT, Screw
38.51.7.024.5050 – FINDER – Relay: interface; SPDT; Ucoil: 24VDC; 6A; 6A/250VAC; 6A/30VDC; IP20
12.31.8.230.0000 – Analogue Timer, Week Timer, 24 h, 1 Ranges, 1 Changeover Relay
34.81.7.024.8240 – FINDER – Solid State Relay, 34 Series, Ultra-Slim, SPST-NO, 2 A, 36 VDC, PCB, Through Hole, Zero Crossing
12.51.8.230.0000 – FINDER – Timeswitch, DIN Rail, SPDT, 16 A, Digital, 12 Series
Latest
  • 34.51.7.048.4010 - Rơ le FINDER - Rơ le công nghiệp, 34 Series, SPDT, 48 VDC, 6 A ₫0
  • 34.51.7.048.0310 - Rơ le FINDER - Rơ le công nghiệp, 34 Series, SPDT, 48 VDC, 6 A ₫0
  • 34.51.7.048.0019 - Rơ le FINDER - Rơ le công nghiệp, 34 Series, SPDT, 48 VDC, 6 A ₫0
  • 34.51.7.024.5310 - Rơ le FINDER - Rơ le công nghiệp, 34 Series Relay PCB Mount, 24V dc Coil, 6A ₫0
Lasted From Blog
  • 06
    Th8
    Thông Báo Thay Đổi Sản Phẩm Chức năng bình luận bị tắt ở Thông Báo Thay Đổi Sản Phẩm
    Th7
  • 03
    Th7
    Underwriters Laboratories Chức năng bình luận bị tắt ở Underwriters Laboratories
About us
VIET AUTOMATION CORP - FINDER VIETNAM DISTRIBUTOR
Địa chỉ: 108 Trần Hưng Đạo – P. Tân Sơn Nhì – Q. Tân Phú – TP. HCM
Điện thoại: +84 8882 48882
Email: sales@findervietnam.com
Latest News
  • 06
    Th8
  • 03
Sản phẩm vừa được xem
  • 93.63.0.240 93.63.0.240 - FINDER - Đế MasterPLUS 24-240VAC/DC ₫0
  • 77 Series - Modular solid state relay (SSR) 5 - 15 - 30 A - Rơ le Finder 77 Series ₫0